Máy Hút Ẩm Mini Deerma DEM-CS50M Chính Hãng Gía Rẻ
Giảm
Lò Vi Sóng OCooker CR-WB01 Chính Hãng
OCooker CR-WB01
4,200,000 đ 2,100,000 đ
Pin Sạc Dự Phòng Không Dây 10000mAh Remax PRODA PPP-33 Chính Hãng Gía Rẻ
Pin Sạc Remax
350,000 đ
Bộ Mở Rộng 2 Cổng Lấy Điện 24V Cho Ô Tô Xiaomi Roidmi
Xiaomi Roidmi
Giảm
Máy Ép Trái Cây XIAOMI BUD JE-32
XIAOMI BUD JE-32
Cáp Chuyển USB Sang HDMI Và WIFI Display HAGIBIS C89-C89D
HAGIBIS C89-C89D
Máy Bơm Lốp Xe Ô Tô 70MAI Midrive TP01
Máy Bơm Lốp Xe Ô Tô
Bàn Phím Xiaomi Yuemi MK01
Xiaomi Yuemi MK01
Ống Hút Thay Thế Cho Máy Hút Bụi Roidmi Chính Hãng Gía Rẻ
Ống Hút Bụi Roidmi
Lọ Hương Khử Mùi Tiện Dụng Cho Ôto Vivinevo Prochain Chính Hãng Gía Rẻ
Lọ Hương Khử Mùi Ôto
Đèn Ốp Trần Thông Minh LED Yeelight Gen 2
LED Yeelight Gen 2
Máy Cạo Lông Đa Năng Xiaomi SMATE
Máy Cạo Lông Đa Năng
Đồng Hồ Quartz CIGA Design X Series Double Needle II Chính Hãng Gía Rẻ
CIGA Design X
Xe Trượt Scooter 3 Bánh Cho Trẻ Em Xiaomi MITU
MITU Xiaomi
Túi Đeo Trước Ngực Trendsetter Chic 90 Minute Chính Hãng Gía Rẻ
Trendsetter Chic 90
Camera Hành Trình Ô Tô Xiaomi 70MAI Pro
Xiaomi 70MAI Pro
  1. Thông tin chi tiết
  2. Thông số kỹ thuật
  3. Khui hộp
Thông số Máy hút ẩm mini Deerma DEM-CS50M:
Thương hiệu: Deerma
Công suất: 20W
Kích thước: 75 x 75 x 206mm
Chất liệu: nhựa ABS
Điện áp định mức – tần số: 220V – 50Hz
!!! Sản phẩm đang được phân phối chính hãng tại cửa hàng Camera Thể Thao.
Quý khách hàng đang quan tâm sản phẩm liên hệ ngay:
Hotline 028.710.66366.
Cập nhập khuyến mãi tại Website: https://camerathethao.vn/
Loa Thùng Karaoke Mini Hoco DS02 15W
Loa Thùng Karaoke Mi
Bộ Vặn Vít Đa Năng Duka RS1
Bộ Vặn Vít Đa Năng D
Chuông cửa không dây Linptech G6L-SW
Linptech G6L-SW
Bộ Cung Thực Tế Ảo AR Thông Minh Geekplay
Bộ Cung Thực Tế Ảo A
Đồng Hồ Thông Minh Haylou LS01
Haylou LS01
Cốc Sạc PD USB-C 65W ZMI HA712
PD USB-C 65W ZMI HA7
Máy Sưởi Ấm Tay Kiêm Sạc Dự Phòng Sothing
Máy Sưởi Ấm Tay Kiêm
Dụng Cụ Lấy Ráy Tai Thông Minh Bebird M9 Pro
Bebird M9 Pro
Ấm điện siêu tốc đa năng Deerma YS802
Deerma YS802
Máy Ủi Hơi Nước Cầm Tay Cao Cấp Deerma
Máy Ủi Hơi Nước Cầm
Bộ Loa Bluetooth Stereo 2.0 Mini Xiaomi
Bộ Loa Bluetooth Ste
Bộ Phát wifi Từ Sim 3G, 4G Kiêm Pin Sạc Dự Phòng 7800 MA Xiaomi ZMI MF855
MA Xiaomi ZMI MF855
Gối Massage Nhiệt Leravan LJ-YK007
Leravan LJ-YK007
Pin Sạc Dự Phòng 20000mAh Xiaomi Gen 3 18W
Xiaomi gen 3 18W