Kính Mát Thời Trang TS Ice Blue STR015-0105 Chính Hãng Gía Rẻ
Cân Điện Tử Thông Minh Xiaomi version 2 năm 2017
Kích thước: 300 × 300 × 20 mm.
Chất liệu: nhựa ABS, thép không gỉ 304L
Trọng lượng: 1,6 kg.
Khoảng đo trọng lượng: 5 kg – 150 kg.
Đơn vị đo kg / kg / lb.
Nhiệt độ sử dụng: 0 ℃ – 40 ℃.
Nguồn điện: 4 pin AAA.
Kết nối không dây bluetooth 4.0.
Hỗ trợ các thiết bị chạy hệ điều hành Android 4.4 / iOS 8.0.
Cân Xiaomi Ver 2
950,000 đ
Balo Thời Trang Chic 90 Minute Chính Hãng Gía Rẻ
Balo Chic 90 Minute
0 đ
Túi Du Lịch Tiện Dụng Chống Thấm Đa Năng UREVO Chính Hãng Gía Rẻ
Túi Du Lịch UREVO
Xiaomi PowerBank 5000 Chính Hãng
Công nghệ polymer lithium-ion
Vỏ nhôm nguyên khối
Siêu mỏng 9,9 mm
Thiết kế sang trọng và bền bỉ
Dung lượng lớn 5000 mAh
Sử dụng pin Li-po củaATL
Trọng lượng: 100g
Mi Bank 5000mAh
Đèn Ngủ Thông Minh Mijia Gen 2 MJCTD02YL Chính Hãng Gía Rẻ
Đèn Mijia Gen 2
Máy Đo Nhịp Tim Mini Hipee ECG 2019
Hipee ECG
Giảm
Camera IP Giám sát Xiaomi Small Square Smart Camera
Xiaomi Small Square
Pin Sạc Dự Phòng Hoco B35C 12000mAh
Hoco B35C 12000mAh
Bơm Tay Tiện Dụng Air Hammer Bestway 62116 Chính Hãng Gía Rẻ
Bơm Tay Bestway
Giảm
Máy Tạo Mùi Thơm Guildford GFBX1
Guildford GFBX1
Thùng Rác Tự Động Thông Minh Xiaomi T Air Townew
Thùng Rác Tự Động
Cáp Lightning Kiêm Giá Đỡ Hoco X31
Hoco X31
Đồng Hồ Đo Nhiệt Độ, Độ Ẩm Clear Grass Kết Nối Bluetooth Chính Hãng Gía Rẻ
Đồng Hồ Clear Grass
Bộ Tạ Thông Minh Move It Beat Chính Hãng
Move It Beat
Cáp Twins 3 In 1 Remax RC-078th
RC-078th
  1. Thông tin chi tiết
  2. Thông số kỹ thuật
  3. Khui hộp
Thông số chi tiết kính mát TS Ice Blue STR015-0105:
Model: STR015-0105
Vật liệu khung: TR90
Vật liệu thấu kính: TAC sánh sáng phân cực
Khối lượng: 24g
Kích thước: 59 x 14 x 140mm
Vì sao phải sở hữu kính mát thời trang TS Ice Blue STR015-0105
STR015-0105 – Thiết kế độc đáo, đáp ứng mọi tiêu chuẩn về thời trang
Chất liệu cao cấp, bảo vệ mắt hiệu quả
!!! Sản phẩm đang được phân phối chính hãng tại cửa hàng Camera Thể Thao.
Quý khách hàng đang quan tâm sản phẩm liên hệ ngay:
Hotline 028.710.66366.
Cập nhập khuyến mãi tại Website: https://camerathethao.vn/
Loa Thùng Karaoke Mini Hoco DS02 15W
Loa Thùng Karaoke Mi
Bộ Vặn Vít Đa Năng Duka RS1
Bộ Vặn Vít Đa Năng D
Chuông cửa không dây Linptech G6L-SW
Linptech G6L-SW
Bộ Cung Thực Tế Ảo AR Thông Minh Geekplay
Bộ Cung Thực Tế Ảo A
Đồng Hồ Thông Minh Haylou LS01
Haylou LS01
Cốc Sạc PD USB-C 65W ZMI HA712
PD USB-C 65W ZMI HA7
Máy Sưởi Ấm Tay Kiêm Sạc Dự Phòng Sothing
Máy Sưởi Ấm Tay Kiêm
Dụng Cụ Lấy Ráy Tai Thông Minh Bebird M9 Pro
Bebird M9 Pro
Ấm điện siêu tốc đa năng Deerma YS802
Deerma YS802
Máy Ủi Hơi Nước Cầm Tay Cao Cấp Deerma
Máy Ủi Hơi Nước Cầm
Bộ Loa Bluetooth Stereo 2.0 Mini Xiaomi
Bộ Loa Bluetooth Ste
Bộ Phát wifi Từ Sim 3G, 4G Kiêm Pin Sạc Dự Phòng 7800 MA Xiaomi ZMI MF855
MA Xiaomi ZMI MF855
Gối Massage Nhiệt Leravan LJ-YK007
Leravan LJ-YK007
Pin Sạc Dự Phòng 20000mAh Xiaomi Gen 3 18W
Xiaomi gen 3 18W